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MAHAFALI YA TATU YA WATHAMINI WALIOHITIMU MAFUNZO YA 
USAJILI KAMILI, SIKU YA IJUMAA TAREHE  31 MEI, 2024 

Kwa mujibu wa mamlaka yaliyotolewa na Kanuni Na. 44(1) ya Kanuni za Mafunzo na 

Mitihani kwa Wathamini za mwaka 2020, Msajili anapenda kuwatangazia Wathamini na 

umma kwa ujumla kuwa Bodi itagawa vyeti kwa Wathamini wahitimu wa mafunzo ya 

usajili kamili wa wathamini katika Mahafali ya Tatu ya Bodi yatakayofanyika siku ya 

tarehe 31/05/2024 jijini Dodoma. 

Sherehe za Mahafali zimepangwa kuanza rasmi saa tatu kamili asubuhi na zitahudhuriwa 

na viongozi mbalimbali, wathamini na wageni waalikwa. Gharama za kushiriki katika 

Mahafali haya ni Tshs.200,000/= kwa kila mhitimu. Hivyo, wahitimu wote wanatakiwa 

kuthibitisha ushiriki wao kwa kulipa ada hiyo kabla ya tarehe 20/05/2024. 

Ratiba kamili na ukumbi utakaofanyikia mahafali hayo itatangwaza hapo mbeleni. Kupata 

kumbukumbu namba ya malipo au maelezo zaidi, tafadhali wasiliana nasi kupitia simu 

0733542654, 0654103361 au barua pepe; registrar@vrb.go.tz 
 

  
MSAJILI WA BODI 

7 Mei 2024 

 

Bodi ya Usajili wa Wathamini 
Chuo Kikuu cha Dodoma, shule ya CIVE 

Jengo la Utawala, Ghorofa ya 1, 
 S. L. P. 325, Dodoma, Tanzania 

Simu Na: +255 733542654,  
Barua pepe: registrar@vrb.go.tz 

 


